Tuesday, 12 February 2019

Ujumbe: Kwanini usinunue Hisa Zinazouzwa Bei Ndogo

Habari ndugu msomaji wa Mtandao huu wa Wekeza Mtanzania karibu tena katika safari ya kuongeza maarifa kuhusu uwekezaji na uhuru wa kifedha, na uwekezaji katika Hisa. Leo ni siku nyingine napenda kukushirikisha kanuni na sheria mojawapo unapohitaji kununua hisa kwenye kampuni yoyote.



Kwanini usinunue hisa kwenye kampuni ambayo hisa zake zinauzwa bei ndogo
Watu wengi wamekuwa na tabia ya kufanya biashara kama vile biashara ya mazao ya nafaka na biashara zingine. Biashara hizi wamekuwa na tabia ya kununua mazao kama mahindi na maharage na kuyaifadhi ili wayauze baada yamuda fulani. Na mazao haya wamekuwa wakinunua katika bei ndogo na kuyauza kwa bei kubwa baada ya muda fulani.

Soma na hii Nunua Hisa kwenye Kampuni Hizi

Ila nakushauri ndugu mwekezaji katika hisa, usinunue hisa kwenye kampuni ambayo inauza bei ndogo. Bei ndogo ya hisa ya kampuni yoyote isiwe kigezo cha kuwekeza kwenye kampuni hiyo kwa leongo la kutengeneza faida kubwa katika kipindi kijacho. Wekeza kwa kununua hisa kwenye kampuni kwa sababu tu inafanya vizuri katika utendaji wake na inafanya vizuri katika soko la hisa.

Soma na Hii Taarifa ya fedha ya DSE ya Robo Mwaka 2018

Asante ndugu mwekezaji natumai utafanyia kazi na kuwekeza pesa yako sehemu salama na lengo la kukuza uwekezaji wako na kuongeza kipato likatimia.

Siku njema!!!!


Kwa ushauri au maelezo zaidi tuwasiliane kwa namba 0714 445510 ila unatakiwa kulipia kiasi cha shilingi 10,000/=.

KARIBU SANA

Emmanuel Mahundi
Mwandishi
Wekeza Mtanzania

No comments:

Post a Comment